Mẫu: MSLG200-DRD-H
- Được trang bị hệ thống bảo vệ chống sốc điện cấp 4, có khả năng chống lại các đợt tăng áp lên đến 4000V trong điều kiện khắc nghiệt
- Dịch vụ hậu mãi nhanh chóng / Có thể tùy chỉnh
- Chất lượng cao / Bảo hành một năm
Mô tả
MSLG200-DRD-H là bộ truyền tín hiệu nhiệt độ RTD tích hợp, trang bị cảm biến PT100 tích hợp với đầu ra 4–20 mA, cho phép kết nối trực tiếp với PLC, Hệ thống điều khiển phân tán (DCS) và hệ thống giám sát. Thiết bị có dải đo rộng từ -50 đến 400°C, độ chính xác cao ±0.5%FS và khả năng bảo vệ IP67 chắc chắn, phù hợp cho các môi trường công nghiệp khắc nghiệt có rung động, độ ẩm cao và nhiệt độ cao.
Thông số kỹ thuật
| Phạm vi đo | 10 kPa ... 3 MPa |
|---|---|
| Dấu hiệu đầu ra | 4-20mA, 4-20mA + HART |
| Độ chính xác | ±0.2% URL (tiêu chuẩn), ±0.5% URL |
| Kết nối quy trình | Tri-Clamp; DIN 32676; ISO 2852 DIN 11851; SMS; IDF; DRD |
| Phê duyệt | 3A, EHEDG, CE, RoHS, Chống cháy nổ |